3 JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO.

Anwani ya Simu “REGCOM” OFISI YA MGANGA MFAWIDHI,

Simu: 2545608/2545820/2545872 p.O. BOX 3092,
Fax: 2545239/2544386 ARUSHA,
13/5/2022

mtmerurrh@moh.go.tz

MKATABA WA UTOAJI HUDUMA YA UWEKAJI WA MIFUMO YA MAJI
SAFI NA MAJI TAKA KWA KAZI ZILIZOONGEZEKA KATIKA MRADI
WA IMF(EMD,ICU NA NICU).

Mkataba huu umefanyika leo tarche 13 Mwezi 5 Mwaka, 2022.

KATI YA
MGANGA MFAWIDHI WA HOSPITALI S.L.P 3092 ARUSHA ambaye ni
Mwajiri/Afisa Masuhuli.

NA
GODSON ELIAS MANGOWI ambaye katika Mkataba huu atajulikana
kama mtoa huduma/Local Fundi kwa upande wa pili.

Kwa @wa Mganga mfawidhi wa hospitali (Mt Meru) anaendelea kufanya kazi ya
ujenzi wa maeneo mbalimbali yanayokarabatiwa hapa Mt Meru Hospitali ambapo
chanzo cha fedha kimetolewa na wadau IMF na SERIKALI KUU

Kama mtoa huduma/Local Fundi (GODSON ELIAS MANGOWI) nimekubali ku
1 kutoa

huduma hiyo kwa muda wa siku 14 (Kumi :
_ umi na nne) kuanzia tar : .
eneo la kazi kwa kazi zote zilizongezeka. ) ehe nitakayokabidhiwa
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HIVYO PANDE ZOTE MBILI WANAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO;

1. Kwamba Mkataba huu utakuwa ni wa kiasi cha Shilingi za Kitanzania Tzs.

2,660,000/=(million mbili na laki sita na sitini).

2. Utekelezaji wa uwekaji wa mfumo wa maji safi na maji taka huu
utafanyika mara moja na local fundi kwa kuzingatia ramani, “BOQ” na
maeclekezo yote yatakayotolewa na Mhandisi wa ujenzi kwa niaba ya Afisa
masuhuli na kamati ya ujenzi.

e Fundi atatakiwa kufanya kazi zote zinazohusika na uwekaji wa mifumo
ya maji safi na maji taka (kama zilivyoainishwa katika fomu ya zabuni
husika) kwa awamu husika

3. Kwamba malipo yatafanyika kwa kuzingatia kazi zitakazo kaguliwa na baada
ya fundi kuwasilisha barua ya maombi ya malipo na Mhandisi kuhakiki kazi

husika. (Valuation of works) na kutoa cheti “certificate”

4. Kwamba mkataba huu utakuwa ni wa siku 14 kuanzia tarehe ya kukabidhiwa

eneo la mradi.

5. Kwa makubaliano haya na masharti yote yaliyoainishwa na kukubaliwa na

pande zote mbili yanakamilisha mkataba huu.




T

MKATABA UNASAINIWA NA KUWEKWA MUHURI KWA NIABA YA:

MGANGA MFAWIDHI DK’yLEX
TAREHE 12/0S|202°2

--------------------------

Ukishuhudiwa n
Sahihi : @

--------------------------------------------

-------------------------------------------

UMESAINIWA NA: ﬁ %
GODSON ELIASI MANGOWL = eessascumipummsimanes

FUNDI BOMBA

------------------------------

Ukishuhudiwa na:

Sahihi: ..... ég/ .................................
Jina: T‘/?’ff./.[u Lon BROOE ...
Cheo: ....Ewl>l..Boolbp.............



